Tỷ Giá Ngoại Tệ

Tỷ giá ngoại tệ Vietcombank ngày : 11/13/2018 10:17:55 AM


Mã NTTên ngoại tệMua tiền mặtChuyển khoảnBán
AUD AUST.DOLLAR 16522.66 16622.3916803.86
CAD CANADIAN DOLLAR 17346.9 17504.4417695.55
CHF SWISS FRANCE 22763.67 22924.1423220.82
DKK DANISH KRONE 0 3453.673561.91
EUR EURO 25960.33 26038.4526427.13
GBP BRITISH POUND 29615.41 29824.1830089.55
HKD HONGKONG DOLLAR 2931.39 2952.052996.24
INR INDIAN RUPEE 0 319.04331.56
JPY JAPANESE YEN 198.97 200.98206
KRW SOUTH KOREAN WON 18.86 19.8521.09
KWD KUWAITI DINAR 0 76458.9279458.69
MYR MALAYSIAN RINGGIT 0 5520.055591.49
NOK NORWEGIAN KRONER 0 2693.962778.39
RUB RUSSIAN RUBLE 0 343.07382.28
SAR SAUDI RIAL 0 6196.456439.56
SEK SWEDISH KRONA 0 2516.932580.29
SGD SINGAPORE DOLLAR 16623.5 16740.6816923.45
THB THAI BAHT 689 689717.73
USD US DOLLAR 23255 2325523345
Tên dự án Triệu đồng
Khai Son Town 8,500-18,294
Sari Town 24,640-31,680
Saroma 65,000-211,754
Mandala Luxury Apartment 3,193-4,195
Athena Complex 1,179-3,258
Hưng Phúc Happy Residence Premier 3,734-5,151
Bảo Ninh Sunrise 4,160-7,040
Napoleon Castle I 550-770
Nhà phố Pax Residence 1,750-3,000
Paradise Bay 3,000-4,000
Xem tất cả